DIY

Tất cả chủ đề (5)

Áp dụng kĩ thuật đan lát để làm tranh dây thừng chuẩn bị đón Giáng sinh

Thay vì sử dụng len, bạn hãy sử dụng dây thừng bởi tranh dây thừng vừa mộc mạc vừa gần gũi!

Tự may túi quả chanh đáng yêu đậm chất handmade

Chút biến tấu cho chiếc túi đeo vai cơ bản thành túi quả chanh cực yêu theo cách cực đơn giản!

Làm hộp quà hình trái tim đẹp mê ly tặng nàng 20/10

Với người mình yêu, bạn có thể học cách làm hộp quà hình trái tim mà chúng tôi gợi ý dưới đây.

Những ý tưởng trang trí ốp lưng điện thoại không đụng hàng

Bạn sẽ trông thật nổi bật và cá tính khi sở hữu những chiếc ốp lưng do chính mình thiết kế ra đấy!

Làm hoa giấy tặng mẹ ngày 20/10

Thay vì chuẩn bị những món đắt tiền cho mẹ vào ngày 20/10 bạn hãy thử tự tay mình làm những bông hoa bằng giấy sẽ ý nghĩa hơn rất nhiều đấy!

Tân trang chiếc túi vải cũ

Với một tấm vải họa tiết nổi bật, bạn đã có thể tự tay mình tân trang lại chiếc túi vải cũ thành một món phụ kiện mới toanh.

Từ khóa: , ,

May túi đựng điện thoại siêu dễ thương từ vải nỉ

Chiếc điện thoại của bạn sẽ trở nên dễ thương và đáng yêu hơn khi được chứa trong một túi ngộ nghĩnh do chính bạn thực hiện.

Chữa cháy những chiếc quần jean khi bạn tăng cân

Bạn nhận ra là mình đang tăng và chiếc quần jean bạn vẫn mặc mọi khi không còn vừa vặn với thân hình hiện tại. Đừng vội vứt đi nhé!

Hô biến lõi giấy thành đế giữ điện thoại

Với những lõi giấy bạn đừng vội vứt đi nhé, bạn sẽ làm được nhiều thứ hay ho từ chúng đấy!

Tái chế nắp chai thành miếng dán tủ lạnh

Với những chiếc nắm chai bằng kim loại, bạn đừng vội vứt chúng đi nhé! Chỉ cần vài bước bạn sẽ dễ dàng biến chúng thành những miếng dáng tủ lạnh cực chất.

Cách cắm hoa sáng tạo cho những buổi tiệc

Thay vì cắm những cành hoa vào lọ như cách truyền thống, bạn có thể sáng tạo thêm nhiều cách cắm hoa mới làm cho buổi tiệc thêm lung linh và ấn tượng

Tự làm nến handmade hình cốc kem cực đẹp tại nhà

Với những hướng dẫn sau đây sẽ giúp bạn làm ra những ly nến xinh xắn, dễ thương trang trí bàn ăn. Bạn sẽ tiết kiệm một khoản kha khá chi phí trang trí đấy!

wanna join us!

Hãy tham gia cùng chúng tôi

Tại ReadZo, có rất nhiều cơ hội để phát triển kĩ năng viết đồng thời tạo dựng nguồn doanh thu. Nếu bạn đang tìm kiếm một phương thức kiếm tiền online thì ReadZo sẽ giúp bạn.

Tìm hiểu thêm