Thể thao

Lãng tử của Milan

Alex của Milan ngày ấy, khác với Alex bây giờ lắm. bởi vì anh Là Alessadro Nesta

Từ khóa: ,

Cuộc đua xe đạp tranh cúp truyền hình lần thứ 28

Cuộc đua xe đạp "Non sông liền một dải" năm 2016

ABU Robocon năm 2015, hay quá Việt Nam ơi !

ABU Robocon năm 2015 diễn ra hôm qua ngày 23/08/2015 đại diện Robocon của Việt Nam đã giành được ngôi vị vô địch trước Hong Kong với chiến thắng đậm 5 – 1.

Cách chơi bóng rổ cơ bản cho người mới bắt đầu

Mỗi bên sẽ tìm cách ghi nhiều điểm bằng việc đưa bóng vào rổ đối thủ và hạn chế đối thủ ném bóng vào rổ đội mình. Cùng Readzo tìm hiểu cách chơi bóng rổ nhé!

Cách chơi yoyo từ đơn giản đến phức tạp !

Sau đây, readzo sẽ hướng dẫn các bạn cách chơi yoyo từ cơ bản tới nâng cao dành cho những bạn đam mê với bộ môn này !

Cách chơi bóng bàn cơ bản đến nâng cao

Người đạt 11 điểm đầu tiên sẽ chiến thắng và vượt hơn đối thủ từ 2 điểm trở lên. Cùng Readzo tìm hiểu cách chơi bóng bàn nhé!

Hướng dẫn đánh cầu lông đúng cách và vô cùng đơn giản !

Sau đây, readzo sẽ hướng dẫn các bạn cách đánh cầu lông đơn giản nhất để có thể rèn luyện một cách dễ dàng bộ mon này .

SEA Games 28: Video màn khai mạc ấn tượng ở quốc đảo Sư tử Singapore

SEA Games 28 chính thức khai mạc hôm qua tại Singapore. Khai mạc SEA Games 28 vô cùng ấn tượng bởi các tiết mục đặc sắc và màn pháo hoa rực rỡ của nước chủ nhà.

Bạn có tin Cristiano Ronaldo kiếm 26.5 triệu bảng từ quảng cáo

Đối với nhiều người, Cristiano Ronaldo và Lionel Messi luôn là 2 cầu thủ đẳng cấp trong làng túc cầu.

Từ khóa: , ,

Barca,đội bóng số 1 hành tinh- Nên tin là thế

Tôi tin, với những thứ mà tôi đưa ra cho các bạn,sẽ đủ sức để bạn nói lên câu đó mặc dù bạn là người Fan trung thành của bất cứ CLB nào khác

Từ khóa: ,

wanna join us!

Hãy tham gia cùng chúng tôi

Tại ReadZo, có rất nhiều cơ hội để phát triển kĩ năng viết đồng thời tạo dựng nguồn doanh thu. Nếu bạn đang tìm kiếm một phương thức kiếm tiền online thì ReadZo sẽ giúp bạn.

Tìm hiểu thêm