Tản mạn về cuộc sống

Bánh trôi tuổi thơ

Viết cho những ký ức khi quên khi nhớ, cho những viên bánh trôi dẻo thơm, tròn xinh của tuổi thơ tôi :)

Thanh xuân là đóa hoa lặng lẽ nở rộ, lặng lẽ tàn phai.

Tuổi thanh xuân giống như đóa hoa, lặng lẽ nở rộ, lặng lẽ tàn phai, trong giây phút tươi đẹp nhất của đời người - đa số chúng ta chỉ trải qua một mình.

Chạm vào 12...

Cho một mùa đông buồn...

Hoài niệm tháng Mười Hai!

Tháng Mười Hai đã về trên từng ô cửa nhỏ, len lỏi vào từng nhà, tháng Mười Hai với những hoài niệm, tiếc nuối về một chút gì đó chưa thành hiện thực của tuổi ha

Từ khóa:

Vị quê hương

Quê nhà- mảnh đất đẹp nhất....

Mỹ Tâm - My Heartbeat

Một đêm liveshow không cần tới M.C, chị là dẫn dắt khán giả tới âm nhạc một cách tự nhiên nhất, không dàn dựng, không kịch bản, Cái tự nhiên này đã đưa khán giả

Sinh viên ư? Khi nào bạn mới thực sự thấy nhớ nhà?

Tin tôi và thành thật với bản thân mình thì câu trả lời là “không” bạn nhé! Kỳ thực chỉ khi bạn đang gặp khó khăn, trắc trở nhất bạn mới nhớ nhà thôi...

HỢP...

Nhưng người đời không như thế - có mấy khi? Nên dễ quen, dễ yêu rồi cũng dễ quên lắm, bởi cái mới không có gì hay hơn cái cũ thì sao gọi là mới được?

wanna join us!

Hãy tham gia cùng chúng tôi

Tại ReadZo, có rất nhiều cơ hội để phát triển kĩ năng viết đồng thời tạo dựng nguồn doanh thu. Nếu bạn đang tìm kiếm một phương thức kiếm tiền online thì ReadZo sẽ giúp bạn.

Tìm hiểu thêm