Truyện Ngắn

Bố ơi, mẹ đi đâu thế? - Phần kết

Đôi khi được làm một đứa bé trong vòng tay của bố mẹ cũng là điều hạnh phúc nhất đời.Quên đi bao nỗi âu lo phiền muộn, mở rộng lòng tha thứ cho quá khứ,...

Bố ơi, mẹ đi đâu thế? - Phần 1

Con người ta lạ lắm, cứ ôm khư khư quá khứ để nhận về đau không mà không chịu cất nó đi, bước tiếp cho tương lai đầy ánh hồng phía xa xa.

Ngã rẽ dành cho nắng - Phần Kết

Tình yêu học trò, ngây ngô, dễ thương mà đầy màu hồng...

Ngã rẽ dành cho nắng - Phần 1

Tình yêu tuổi học trò, tuổi mới lớn, có gì xấu? Cùng nhau đi qua những tháng ngày ngô ngê, để sau này nghĩ về, còn có những kí ức đẹp đẽ mãi không phai.

Viết cho tình đầu của anh

Từ khi gặp em , cuộc đời anh như bừng sáng

Ngô Vương Thời Kí

Leo mới chỉ là học sinh lớp 5 thôi nên truyện đọc hay hay không thì mọi người cứ ủng hộ nhé!!!Camon mọi người<3 <3 <3

Em mượn anh một ngày

Nếu có kiếp sau em không muốn làm em gái nuôi của anh. Chúng mình hãy là những đứa con của hai gia đình khác nhau, hãy yêu và cưới nhau anh nhé!

Đất Mẹ [ Phần 3 ]

Quê nào chả là quê! ...

Đất Mẹ [ Phần 2 ]

Vỡ tan kế hoạch đột nhập trường học lần trước, tụi thằng Lân Lù quyết định tấn công lần 2,... Liệu ông Du có kịp ngăn cản?

Đất Mẹ [ Phần 1 ]

Có những người trải qua một cuộc đời dữ dội. Và cuối cùng, tất cả họ đều trở thành anh hùng, dù họ đã hy sinh trong đau khổ, hay trong cái chết hiên ngang...

Cô làm tôi mất một món hời!

Nói xong, cô giật tay khỏi anh, quay người bước đi! “Một món hời”! Cô...

wanna join us!

Hãy tham gia cùng chúng tôi

Tại ReadZo, có rất nhiều cơ hội để phát triển kĩ năng viết đồng thời tạo dựng nguồn doanh thu. Nếu bạn đang tìm kiếm một phương thức kiếm tiền online thì ReadZo sẽ giúp bạn.

Tìm hiểu thêm