Trang trí - Vẽ

Hàng nghìn ý tưởng cho ngôi nhà, sân vườn, trang phục, phụ kiện,... Mọi thứ thật đơn giản để bạn có thể tạo ra các sản phẩm theo tiêu chí DIY - Do It Yourself.

Áp dụng kĩ thuật đan lát để làm tranh dây thừng chuẩn bị đón Giáng sinh

Thay vì sử dụng len, bạn hãy sử dụng dây thừng bởi tranh dây thừng vừa mộc mạc vừa gần gũi!

Làm hộp quà hình trái tim đẹp mê ly tặng nàng 20/10

Với người mình yêu, bạn có thể học cách làm hộp quà hình trái tim mà chúng tôi gợi ý dưới đây.

Những ý tưởng trang trí ốp lưng điện thoại không đụng hàng

Bạn sẽ trông thật nổi bật và cá tính khi sở hữu những chiếc ốp lưng do chính mình thiết kế ra đấy!

Làm hoa giấy tặng mẹ ngày 20/10

Thay vì chuẩn bị những món đắt tiền cho mẹ vào ngày 20/10 bạn hãy thử tự tay mình làm những bông hoa bằng giấy sẽ ý nghĩa hơn rất nhiều đấy!

Cách cắm hoa sáng tạo cho những buổi tiệc

Thay vì cắm những cành hoa vào lọ như cách truyền thống, bạn có thể sáng tạo thêm nhiều cách cắm hoa mới làm cho buổi tiệc thêm lung linh và ấn tượng

Từ khóa: , ,

Làm khung ảnh treo tường không đụng hàng

Cùng bắt tay làm những khung ảnh không đụng hàng theo style riêng của mình nhé!

Gửi gắm thông điệp may mắn vào tranh cỏ 3 lá

Một bức tranh cỏ 3 lá với ý nghĩa may mắn, yêu thương sẽ là món quà tuyệt vời giúp bạn truyền đạt những thông điệp ấm áp ấy.

Từ khóa: , ,

Hô biến túi cũ thành hàng độc bằng sticker nhí nhảnh

Với những vật liệu dễ tìm và thao tác dễ làm bạn sẽ có ngay một chiếc túi xách độc đáo.

Trang trí bằng giấy cực đơn giản

Giờ đây bạn tha hồ thỏa sức “make up” cho căn phòng của mình với những ý tưởng cực kì đơn giản từ vật liệu là giấy nhưng đáng yêu lắm đấy!

Ý tưởng trang trí tiệc bằng tường hoa lơ lửng

Với một vài cành hoa cùng một chút khéo léo bạn sẽ hô biến không gian bữa tiệc trở nên lung linh.

4 Ý tưởng trang trí phòng ngủ dành cho các nàng

Chúng tôi sẽ cho bạn một vài gợi ý vừa tiết kiệm ngân sách và ít tốn thời để cải thiện không gian phòng ngủ của bạn.

Hướng dẫn làm hoa thủy tiên bằng giấy nhún

Với những bước thực hiện đơn cùng những vật liệu dễ tìm bạn sẽ có ngay một chậu hoa thủy tiên lunglinh để trang trí hoặc làm quà tặng cho người thân.

wanna join us!

Hãy tham gia cùng chúng tôi

Tại ReadZo, có rất nhiều cơ hội để phát triển kĩ năng viết đồng thời tạo dựng nguồn doanh thu. Nếu bạn đang tìm kiếm một phương thức kiếm tiền online thì ReadZo sẽ giúp bạn.

Tìm hiểu thêm