Ngoại ngữ

14 lý do bạn phải học tiếng Pháp ngay thôi

Bạn đang phân vân không biết có nên học tiếng Pháp hay không? Hãy cùng mình lướt qua 14 lý do sau đây và bắt đầu mở tập ra học tiếng Pháp ngay thôi!

[BÀI THAM LUẬN] - PHƯƠNG PHÁP LUYỆN PHÁT ÂM

SINH VIÊN KHOA NGOẠI NGỮ BÁO CÁO CHUYÊN ĐỀ: VƯỢT QUA RÀO CẢN PHÁT ÂM TIẾNG ANH

TỔNG HỢP BÀI TẬP TIẾNG ANH TOEIC PART 5 CÓ ĐÁP ÁN CHI TIẾT (Lv 500-900) PART 5 –

Tiếp theo chuỗi bài trên, tiếp tục chia sẻ tài liệu toeic Part 5 giúp các bạn vượt qua TOEIC Reading dễ như ăn bánh. Part 5 – Incomplete Sentence là một phần tư

TỔNG HỢP CÁC MẸO- CHIẾN THUẬT LÀM TỐT BÀI THI TOEIC

Để làm tốt bài thi toeic- Hocmai24h sẽ tổng hợp một số mẹo thi toeic sau đây, hi vọng có thể giúp ích trong công cuộc trường kỳ ôn thi toeic

Những câu nói tiếng anh thông dụng hàng ngày

Những câu nói tiếng anh mà bạn buộc phải biết nếu muốn giao tiếp với người nước ngoài.

Tổng hợp một số cấu trúc câu quan trọng

Trên đây là một số cấu trúc câu em sưu tầm được, hi vọng sẽ được mọi người giúp em chỉnh sửa và bổ sung ạ

TỔNG HỢP CÁC MẸO - CHIẾN THUẬT LÀM TỐT BÀI THI TOEIC

Để làm tốt bài thi toeic- Hocmai24h sẽ tổng hợp một số mẹo thi toeic sau đây, hi vọng có thể giúp ích trong công cuộc trường kỳ ôn thi toeic. Chúc các bạn học

NHỮNG CỤM TỪ VIẾT TẮT THÔNG DỤNG

Người Mỹ và Anh thích viết và đọc tắt những cụm từ thông dụng, dưới đây là những cụm từ thông dụng mà ta thường sử dụng rất nhiều trong giao tiếp.

Đoạn văn tiếng anh về vai trò người phụ nữ trong xã hội hiện đa

In a modern life, the role of women is more and more respective. In of which, we can not deny the role of women as wife and mother in the family. Women have st

Bạn có chắc mình đọc đúng những từ tiếng anh sau?

• Yuta
  • 1649 26/11/2015

Dưới đây là một số từ Tiếng anh quen thuộc mà hầu hết mọi người đều phát âm chưa chuẩn. Bạn có đang mắc phải sai lầm kinh điển này?

wanna join us!

Hãy tham gia cùng chúng tôi

Tại ReadZo, có rất nhiều cơ hội để phát triển kĩ năng viết đồng thời tạo dựng nguồn doanh thu. Nếu bạn đang tìm kiếm một phương thức kiếm tiền online thì ReadZo sẽ giúp bạn.

Tìm hiểu thêm