Cảm nhận sách

[Cảm nhận sách] Sách "Quốc gia khởi nghiệp"

Readzo - Mời bạn cùng cảm nhận cuốn sách Quốc gia khởi nghiệp rất nổi tiếng trên thế giới về tinh thần khởi nghiệp của người Israel tài giỏi.

[CẢM NHẬN SÁCH] Chu Du Vào Tâm Trí Khách Hàng

Readzo - Giới thiệu cuốn sách Chu Du Vào Tâm Trí Khách Hàng cho những ai muốn chinh phục khách hàng tự nhiên nhất.

[THƠ] SỮA MẸ

Readzo - Cảm nhận tầm quan trọng của sữa mẹ thông qua bài thơ này nhé !

Sẽ Có Thiên Thần Thay Anh Yêu Em

Như một bản tình ca được tấu lên ở khúc trầm nhất nhưng vẫn khiến người ta rung động đến tận tâm khảm.

[CẢM NHẬN SÁCH] Sức mạnh niềm tin - Claude Bristol

Readzo - Giới thiệu với bạn cuốn sách Sức mạnh niềm tin của Claude Bristol, một quyển sách kinh điển đã được hàng triệu độc giả nghiền ngẫm hàng chục năm qua.

[CẢM NHẬN SÁCH] Làm chủ môn Hóa trong 30 ngày

Readzo- Giới thiệu với các em học sinh chuẩn bị thi THPT Quốc gia không chỉ là một cuốn sách mà còn là bảo bối giúp làm chủ môn Hóa chỉ trong 30 ngày.

Lặng lẽ tuyết rơi - Với tôi Sa Pa không lặng lẽ

Lặng lẽ Sa Pa là một truyện ngắn của nhà văn Nguyễn Thành Long. Tôi muốn viết lên phần 2 cho câu chuyện để 3 người họ gặp lại nhau, để Sa pa không còn lặng lẽ

"Em không yêu em, ai yêu em?"

Một cuốn sách xinh đẹp để biến các cô gái trở nên quyến rũ, mạnh mẽ và kiêu hãnh hơn bao giờ hết!

Trích hay, đậm chất, cảm động sưu tầm trong sách

Tớ thích cậu, thích muốn điên lên. Chẳng biết đấy có phải là tình yêu không hay chỉ là một cơn cảm nắng. Tớ chỉ biết Mỗi lần cậu cười, cả thế giới của tớ như...

[cảm nhận sách] 10 câu nói vạn năng tác giả Rich DeVos

Giới thiệu với bạn đọc cuốn sách rất hay về phát triển bản thân, chỉ cần bạn áp dụng nó hàng ngày bạn sẽ thành công trong cuộc sống.

Tác giả trẻ

Tác giả không chuyên viết để được gì?

wanna join us!

Hãy tham gia cùng chúng tôi

Tại ReadZo, có rất nhiều cơ hội để phát triển kĩ năng viết đồng thời tạo dựng nguồn doanh thu. Nếu bạn đang tìm kiếm một phương thức kiếm tiền online thì ReadZo sẽ giúp bạn.

Tìm hiểu thêm